Bikini bikini - yadda zaka zabi bikini da ya dace?



Yawan zafin jiki ya daidaita a wani matakin gaskiya, wanda ke nufin cewa bazara tana kan titi kuma ya riga ya yiwu a buɗe lokacin bakin teku. Tambaya ta farko da ta taso shine zaɓin wani rami mai iyo daga abubuwan da kuma zabin ƙirar da ta dace da ku.

A lokacin rani, babu wani banbanci tsakanin waje da kuma riguna.

Zabi na iyo mai yawa, kamar yadda masu zanen kaya suke ba mu miliyoyin inuwa da samfura. Kowace kakar, canza abubuwa kuma ana cika su da sabbin samfurori da yawa. Amma za mu iya faɗi tare da amincewa da cewa Bikini fashion shine madawwami ne. Don haka ta yaya kuke yin zaɓi da ya dace idan akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan bikinis?

Dukkaninmu muna son zama cikakke a bikini. Amma, abin takaici, ba kowace yarinya tana da kamannin jikin mutum ba.

Karka damu! Akwai nau'ikan bikini iri daban daban ga kowa. Kuna buƙatar kawai zaɓin wanda ya dace, wanda ya dace da nau'in jikin ku.

Amma da farko, 'yan kaxan-game da bikini

Bikini yana da tarihi mai ban sha'awa!

Bayan WW2, sojojin Amurka suna gwajin wani sabon bam a atomic a tsibirin Tekun Pacific mai suna Bikini. A lokaci guda, Louis Réard, Bafaransheen wanda ke da kantin sayar da tufafi, ya yanke shawarar inganta sabon samfurinsa - karamin kankanin sashe biyu. Wannan nau'in wankan yana zagin cibiya, wanda shine, abin ba'a, a lokacin.

Ya kasance, kuma irin suturar juyi ne, saboda mata ba sa zagin zangunan su a da! Réard ma ya sami matsala don samo samfurin wanda ya ba da izinin yin wannan suturun wanka. Tunda babu wanda yake so ya suturta shi, Réard dole yayi hayar ɗaukar hoto don wannan aikin.

Réard ya so wannan taron ya fashe a bainar jama'a, kamar bam din kwayar zarra, don haka ya kira wannan sabon ruwan wankan da ba a saba ba bikini.

Yadda za a zabi bikini mai kyau a gare ku?

Idan nau'in wasan motsa jiki ne, to lallai ne ku sami bikini, wanda zai fadada kirjin ku da kwatangwalo. Mafi kyawun shine don zaɓar saman da frill. Bikini saman zai iya kasancewa tare da wasu tuffs, layi, fure ko kowane zane kayan launi. Zane-zane irin wannan zai sanya farjinku ya zama babba.

Amma ga cinikin bikini, zabi samfurin, wanda ke da alaƙa da gefen kwatangwalo. Hakan zai sa kwatancenku ya yi yawa. Tare da wannan nau'in bikini, zaku cika aikin hourglass, wanda ke wakiltar cikakkiyar siffar jikin. Idan kuna fata ganima ta zama ƙaramin girma, to, zaɓi zaɓin na bikini tare da bugawa mai ban sha'awa ko tare da launuka masu haske.

Tsarin jikin Pear ya haɗa da kwatangwalo masu yawa da ƙananan kafadu. Don haka a wannan yanayin, zaɓi saman V siffar saman, ko abin da ake kira saman alwatika. Irin wannan bikini zai iya ɗauka da kafadu.

Dole ne ƙasa ta kasance ba tare da wasu bayanai ba, kuma a cikin launi ɗaya. Baki zai zama mafi kyau. Babban wawan bikini a ƙasa shima kyakkyawan zaba ne. 'Yan matan da ke da shunin lu'u-lu'u, galibi suna da kugu mai kauri, wanda shine kawancensu. Babban cinikin bikini a ƙasa zai haɓaka kumburin ku, kuma zaku sami cikakkiyar kyan bakin rairayin bakin teku.

Idan kuna da manyan kafadu da ƙananan kwatangwalo, hakan na iya zama matsala. Don haka, a wannan yanayin, ƙa'idoji sun saba daga siffar jikin pear. Yana nufin cewa zaku iya zaɓar mai sauƙi, saman launi ɗaya mai launi, ba tare da wasu bayanai kamar frill, haƙarƙari, da sauransu ba. Ya kamata ku bar cikakkun bayanai kamar wannan don ƙwancin bikini. Wannan cikakkun bayanai zasu fadada kwatancenku, kuma rage bambanci tsakanin kwatangwalo da kafadu.

'Yan matan da ke da babban ciki na iya zaɓar bikini mai launi ɗaya, ba tare da takamammen cikakken bayani. Yawancin mata masu babban ciki kuma suna da manyan nono. Zaɓi saman da aka yi wanka da zai haskaka su. Tabbatar da cewa ka tsayar da kai tsaye, to zuciyarka bazai yi girma sosai ba.

Idan kuna da matsala tare da babban ciki, haka nan za ku iya yin layin tsalle-tsalle ɗaya! Wannan samfurin zai gani ya lalata maka ciki. Hakanan zai iya taimaka maka rasa wasu nauyin ciki. Tunda wannan nau'in kusanci ne mai ƙarewa, a haɗe tare da aikin jiki, kamar iyo, yana taimaka maka ka rage nauyin ciki.

Layin ƙasa

Sabuwar salon bikini ba ta da rikitarwa, kuma mafi mahimmanci shine a zabi samfurin da zai jaddada tsarin jikin ku.

Bayan an samo nau'in kayan wankin da ya dace, nau'in bikini na sama, aka zaɓa bikini na bikini kuma kun zaɓi idan zaku iya sa wann kayan share-share guda ɗaya ko yanki biyu, kada ku damu sosai game da salon bikini dangane da launi na yanzu da Tsarin, kamar yadda waɗannan sukan canza sau da yawa.

A halin yanzu, salon rairayin bakin teku duk game da yanayin wanka ya dace da 2024 neon yanki ɗayan wanka da neon bikinis, yayin da shekara guda da suka gabata, duk game da damisa buga bikini da kuma ɗab'i na bugu, amma waɗannan suna canzawa da sauri.

Mafi kyawun shawara har yanzu ba ku da yawancin iyoɗaɗɗun ruwa da zaku iya sawa dangane da yadda kuke ji da kuma inda zaku tafi, har ma ku yi jinkirin ɗaukar wani tare da ku inda za ku, kuma a ƙarshe canza shi a ranar idan ba ta yi ba 'jin jiki gaye ya isa.

Tambayoyi Akai-Akai

Menene mahimman abubuwan yanayi don la'akari da lokacin zabar bikini don ci gaba da kasancewa a kan-trend da kuma lebur na nau'in jikinka?
Abubuwan da abubuwan yanayi sun haɗa da abubuwan yanayi na yanzu kamar siminti na yanzu, suna zaɓar launuka da samfuran da suka dace da sautin fata don ƙarfin gwiwa.




Comments (0)

Leave a comment