Kayan kwararru wadanda za su sanya madaurinki kamar kwarewar da kuke



Kayan kwararru wadanda za su sanya madaurinki kamar kwarewar da kuke

Idan ka saba ɗaurin abin ɗorawa koyaushe, zaka ga hakan, hanya ɗaya ko wata, da alama yana watsewa ne lokaci ɗaya. Wannan na iya kasancewa saboda lamuran da aka bata ko kuma abubuwan da suka wuce tsammanin rayuwarku, alal misali, samun abinci ko abin sha da aka zubar akan ƙaunataccen zina.

Nasihu don kwance ƙarar baka

A matsayin amintacce, lokacin da kuka gano yadda ake ɗaure abin wuya kuma kun yi ƙungiya ta farko daidai, wataƙila kun taɓa tunanin cin nasara da shi a ƙarshen rana. Kuna iya son da'irar tayi girman da za ta iya jan kai da daidaita taye da wuya akan abin ɗamara ko a bayan kujerar.

A kowane hali, wannan shine mafi lalatar aiki tare da taye. Ko wataƙila ya kamata ku kwance madaurinku yadda ya kamata. Idan ka mai da hankali kadan ka kuma yi rawar gaban akasi da ka yi kulla da ita, za ka adana rukunin da ka fi so da kudin da za a kashe kan sabbin aladu a kowace rana.

Hakanan yana faruwa cewa lokacin da kuka kwance madaurinku wanda aka yi da siliki mai kauri kuma mai cike da damuwa, alagammana sun gaji da amfani. Don kawar da wannan matsalar, kuna buƙatar ninka taye da hannunka, sanya shi a tebur ko yanki kuma bar shi ya zauna na ɗan lokaci. Bi hanyoyin da aka bayar a ƙasa:

1. Riƙe ƙarshen kunkuntar ta ƙulla tare da babban yatsa yayin da ka bar ƙarshen babban damar damar rataye a ƙasa.

2. Miƙe ƙarshen hannunka sau da yawa.

3. auki ƙulla abin da aka rufe da kuma gano shi a farfajiya.

Don kula da alamun rufewar da a wasu lokuta ke lalata taye ɗinku, aikace-aikacen ɓoyayyen tabo zai sa yanayin ya zama muni. Don wannan, yakamata ka kawo ƙaunatattun kayanka a wurin wanki kuma ka nemi taimako.

Yadda ake ɗaure abin ɗamarar

Tushen Hoto: Hanyoyi daban-daban na 'Yan Sanda, da aka leka daga Takardar In-Store na 1980s




Comments (0)

Leave a comment