Yadda za a ci lambobin sadarwa a SalesForce Classic?



Yaya za a haɗa lambobin sadarwa a cikin SalesForce?

Haɓaka lambobin sadarwa daga lissafi ana iya aiwatarwa kawai a kan tallace-tallace na SalesForce Classic, kuma kyakkyawan kyakkyawan aikin ci gaba ne. Zai zama da amfani musamman a haɗa lambobin sadarwa a cikin SalesForce yayin gudanar da ayyuka kamar tsarkake bayanan, waɗanda za su iya haƙa wasu kuɗaɗe a cikin lambobin da aka yi wa rajista. Haɗin abokan hulɗa na tallace-tallace na tallace-tallace zai ba da damar tsabtace bayanan da za a iya kwafa su, ta zaɓa wanda ya dace a cikin bayanan daban-daban. Duba ƙasa yadda ake haɗa lambobin sadarwa a cikin SalesForce Classic don tabbatar da madaidaicin bayanai mafi dacewa.

Daga babban ƙirar, zaɓi lissafin shafin a kan maɓallin kewayawa.

Sa'an nan kuma zaɓi lissafin da aka haɗa lambobin sadarwa> lambobin sadarwar da aka haɗi> zaɓi rubutun> zaɓi yanayin filin> haɗa.

Dubi kasa mai cikakken misali na wani Lambobin ci a SalesForce Classic.

Nemo bayanan tare da lambobin sadarwa don haɗawa

Da zarar kan SalesForce classic dubawa, fara ta zuwa a cikin asusun tab daga kewayawa panel, kamar yadda lambobin da hadin wasika suna a haɗe zuwa wani asusu.

Bayan haka, zaɓi lissafin da ya ƙunshi lambobin sadarwa don haɗuwa. Idan asusun yana samuwa a cikin sassan lissafin kwanan nan, kawai zaɓi shi.

In ba haka ba, yi amfani da zaɓuɓɓukan bincike don samun asusun mai kyau.

Nemo lambobi don haɗuwa a cikin asusun ajiya

Sau ɗaya a cikin asusun dalla-dalla, gungura ƙasa zuwa lissafin lambobin lissafi. Daga can, asusun dole ne ya sami lambobi da dama, domin ya sami damar haɗa wasu daga cikinsu.

Shafin na gaba zai nuna jerin sunayen lambobi a cikin wannan asusun, tare da akwati na duba a gaban kowane ɗayan.

Zaɓi lambobin sadarwa don haɗuwa ta hanyar tsallake akwati na gaban su.

Za a iya zaɓin rubuce-rubuce guda uku don haɗawa a lokaci ɗaya.

Da zarar an zaba lambobin, danna kan maɓallin na gaba.

Zaɓi dabi'u don haɗu a cikin lambobi

A cikin allon mai biyowa, zaɓuɓɓukan da aka zaɓa don haɗuwa tare za a nuna su a gefe da juna, kuma ana iya kwatanta dabi'un da aka kwatanta da ɗaya zuwa wani.

Don dabi'u da suke daidai da duk lambobin sadarwa, babu wani mataki da za a ɗauka, kamar yadda za'a yi amfani da wannan darajar bayan haɗuwa.

Duk da haka, domin filayen da ke da nau'ikan dabi'u a cikin lambobin sadarwa, zai zama dole don yin shawara, kuma zaɓi maɓallin rediyo kusa da darajar da za'a riƙa ajiyewa a cikin sadarwar da aka haɗa, daga kowane daga cikin lambobin da aka zaɓa don haɗawa .

Za a nuna filayen da suke buƙatar yanke shawara a cikin blue.

Da zarar an duba dukansu, danna maballin haɗin don ci gaba da haɗuwa.

Fayil din zai buƙatar tabbatar da haɗin haɗuwa, saboda baza a iya juyawa ba, kuma zai iya haifar da asarar bayanin.

Duba sau biyu cewa duk abin da ke daidai, kuma cewa bayanin da dole ne a kiyaye za'a kiyaye shi kamar yadda ya kamata idan an haɗa haɗin haɗin.

Abubuwan da aka haɗu da abokan hulɗa sun haɗa

Bayan an kammala haɗin, allon zai dawo da ku zuwa asusun ajiya.

A can, gungura zuwa sashen lambobi, kuma gani ta kanka, ya kamata a haɗu da lambobin, kuma za'a yiwu a danna kan hanyar haɗin yanar gizo don duba dubawa idan duk abin ya yi daidai, kuma bayanin da ya dace yana samuwa don wannan haɗuwa lamba.

Yadda za a hada haɗin sadarwa a SalesForce Lightning?

Baza'a iya haɗuwa lambobi a cikin SalesForce Lightning ba, sabili da gudanarwa daban-daban.

Wannan aiki ne kawai za'a iya yi a cikin tallace-tallace Tallace-tallace SalesForce Classic.

Tambayoyi Akai-Akai

Waɗanne ne mafi kyawun ayyukan sadarwar a cikin masu amfani da kayan kwalliya don kula da ingancin bayanai?
Mafi kyawun abubuwa sun haɗa da bayanin kwatanci Kwafin abubuwa, bita da haɗin bayanai don cikawa da daidaito, da tabbatar da cewa an sabunta dukkan bayanan da suka shafi.

Yoann Bierling
Game da marubucin - Yoann Bierling
Yoann Bierling shine ƙwararren ɗab'i na dijital, mai ba da shawara na duniya, yin tasiri na duniya ta hanyar ƙwarewa da bidi'a a cikin fasaha. Masu sha'awar ƙarfafa mutane da ƙungiyoyi don haɓaka sakamako na musamman da haɓaka haɓakawa ta hanyar samar da abun ciki.




Comments (0)

Leave a comment