Yadda za a ƙirƙirar wurin ajiya a SAP

Domin ƙirƙirar sabon wurin ajiya a SAP, wanda ake kira SAP SLOC, maɓallin farawa shine SPOR ɗin gyare-gyare na gyare-gyare, a ƙarƙashin tsarin Ɗauki> Ma'anar> Gudanar da kayan abu> Kula da wurin ajiya


Yadda za a ƙirƙirar sabon wurin ajiya a SAP

Domin ƙirƙirar sabon wurin ajiya a SAP, wanda ake kira SAP SLOC, maɓallin farawa shine SPOR ɗin gyare-gyare na gyare-gyare, a ƙarƙashin tsarin Ɗauki> Ma'anar> Gudanar da kayan abu> Kula da wurin ajiya

Ana buƙatar injin don kula da SAP ajiya don tsarin da aka ba, don an ajiye wuraren ajiyayyen wuri a cikin SAP tebur T001L, da kuma ra'ayoyin da tsire-tsire a MARD.

Za a iya nuna wuraren da ke wurin ajiya, za a iya sabuntawa ta wurin sauya dabi'u a cikin tebur, da kuma adana canje-canje. Za a iya share su daga can, ko kuma a biye su kamar yadda aka nema.

Don ƙara sabon saiti, zaɓi sabon Saƙo.

Shigar da wuraren da ake buƙata, kuma adana canje-canje don amfani da shi zuwa tsarin SAP, yayin da canje-canjen baza'a sami ceto ba.

Zaka iya shigar da yawa wuraren ajiya kamar yadda ya cancanta, kuma har ma da manna su kai tsaye a cikin tebur, idan jerin wuraren ajiya da za a ƙirƙira su ne dogon lokaci.

Dole ne a buƙaci buƙatar buƙata don ci gaba da ƙirƙirar sabon wurin ajiya a SAP. Ya wajaba don ya ba da damar canza wannan canji zuwa sauran sassan baya.

Sabili da haka sabon sabbin wurare ya kamata a bayyana a cikin jerin don shuka da aka zaɓa, an ƙirƙiri sabon wurin ajiya a cikin SAP tebur MARD:

Jerin wurin ajiya a SAP

Akwai hanyoyi biyu don samun jerin wuraren ajiya a SAP.

Hanya na farko, shine ta hanyar SPRO zuwa tsarin kulawa na wurin ajiya, kuma zaɓi tsire-tsire wadda kake so ka nuna wuraren ajiya.

Hanya na biyu, ita ce ta buɗe SAP tebur T001L, wanda ke adana jerin wuraren ajiya. Domin samun jerin abubuwan masarufi na abubuwan da aka buɗe don wurin ajiya, gwada MARD matuka.

A nan, filin SAP SAP shine mai ganewa na musamman na wurin ajiya.

Yadda za a kashe aikin ajiya a SAP

Don kashe wurin ajiya a SAP, je zuwa wurin ajiya ajiya a cikin SPRO.

A can, shigar da shuka wanda aka halicci wurin ajiya, kuma, a cikin allon gaba, zaɓi wurin ajiya don kashewa, kuma cire shi daga wuraren ajiya SAP da aka sanya zuwa ga shuka.

SAP yanayin wurin ajiya

Yanayin ajiya, a cikin SAP amma kuma a cikin kaya na jiki, shine wurin da aka ajiye adana a cikin shuka, wani wuri.

An yi amfani da su don bambanta irin nau'ikan hannun jari a cikin shuka.

Alal misali, ɗayan wurin ajiya don tayawa, wani wurin ajiya don daskararru, wanda duk an adana a cikin ɗakin ajiyar.

Wannan shi ne yadda SAP ta bayyana wuri na ajiya.

SAP ajiyar wuri tcode

MMSC ma'amala don shigar da wuraren ajiya tare,

codecode OX09 don siffanta wuraren ajiya,

ma'amala OMIR don wurin ajiya MRP,

T code MMSC_MASS don ajiyar wurin ajiya.

Tambayoyi Akai-Akai

Yaya ake yin ƙarin wurin ajiya a cikin SAP?
Don ƙirƙirar wurin ajiya a cikin SAP (SAP Slock), farkon farawa shine samar da ma'amala Kayan aiki > Ajiye wurin ajiya .
Wadanne matakai don ƙirƙirar wurin ajiya a cikin SAP?
Irƙirar wurin ajiya a cikin SAP ya ƙunshi amfani da ma'amala ta SPRO a ƙarƙashin tsarin sarrafa kayan aiki.

S/4HANA SAP kayan sarrafawa Gabatarwa horarwar bidiyo


Yoann Bierling
Game da marubucin - Yoann Bierling
Yoann Bierling shine ƙwararren ɗab'i na dijital, mai ba da shawara na duniya, yin tasiri na duniya ta hanyar ƙwarewa da bidi'a a cikin fasaha. Masu sha'awar ƙarfafa mutane da ƙungiyoyi don haɓaka sakamako na musamman da haɓaka haɓakawa ta hanyar samar da abun ciki.




Comments (0)

Leave a comment