Yanar Gizo HTML Page

Shafukan yanar gizo sune takardu ko sassan albarkatun yanar gizo waɗanda ke da URL na musamman. Su masu saurin haɗawa da hotuna, fayilolin mai jiwuwa, rubutun, bidiyo ko tashin hankali. Aiki tare da shafin yanar gizo da dubo shi ana amfani da shi ta amfani da masu bincike.

Don samun kyakkyawar fahimta, za'a iya kwatanta shafin yanar gizon da littafi ko mujallar. Ta hanyar misalin, wata mujallu tana da tsari bayyananne da shafuka, kamar yanar gizo yana da tsari da shafukan yanar gizo daban.

Amma ga tsarin shafin, kowane shafin yanar gizo an rubuta a HTML, kuma ya ƙunshi babban taken, sa bayanin kwatancen bayanin da jiki. Jikin da zai iya kunshe da jiki, zaka iya ganin hotunan da aka haɗa, matani, hanyoyin haɗi, da sauransu za'a iya gani ta amfani da mai binciken Intanet.

Shafin yana bincika injunan bincike

Mafi mahimmancin sashin kowane amfani da yanar gizo shine shafin gida. Kuma daga babban shafin zaka iya zuwa duk sauran shafukan yanar gizo. Haɗin waɗannan shafukan mutum na tsara yanar gizo gaba ɗaya. Lokacin ƙirƙirar shafuka, yana da mahimmanci a tuna cewa sauyawa zuwa shafin nesa kada ya ɗauki fiye da 3 dannawa, kamar yadda wannan zai iya mummunan sakamako sakamakon bincike.

Lokacin da %% bincika shafin yanar gizo na ainihi%, injin binciken yana aiki da farko. Robots tattara hanyoyin daga ciki kuma bi su. Don haka takardun na mataki na biyu suka shiga cikin bayanan. Bayan haka, aikin takardu na matakin na biyu ya fara gwargwadon wannan ka'idodin. Sau da yawa, binciken robot kawai ba ya kai takardun da ya wuce matakin 3rd.

Idan tsarin aikin yanar gizonku ya tsawaita shi, kuma ba za ku iya yi ba tare da zurfin matakan Nesting ba, taimaka wa injin bincike. Kuna buƙatar ƙara saƙonnin HTML da XML don taimakawa bot ganin tsarin aikin yanar gizo.

Domin aikin don inganta tashar don zama mai tasiri, ya zama dole don daidaita maɓallan daidai a cikin shafukan yanar gizo. Maɓallan Mita mai nauyi, wanda aka narkar da shi da ƙananan mayaƙa, ya kamata a sanya shi a kan maɗaukaki. A mataki na biyu - tsakiyar mitar da mai alaƙa-mita. Takaddun matakin zurfin za a iya inganta shi kawai don tambayoyin low-over.

MALAMAN HUKUNCIN SIFFOFI: Yi rijista yanzu!

Canza kasancewar Digital ku tare da karatun halittarmu - fara tafiya ta zuwa zama masanin yanar gizo a yau!

Rijista a nan

Canza kasancewar Digital ku tare da karatun halittarmu - fara tafiya ta zuwa zama masanin yanar gizo a yau!

Babban shafin shine babban shafin. Ya kamata ya nuna baƙon daidai abin da aikin yake game da, yadda ake samun bayanin da suke buƙata. Bugu da kari, don kasuwancin kasuwanci, hanyar haɗi zuwa ayyuka, farashin da lambobin sadarwa ya kamata a sanya su a matsayi sananne.

HTML Page Rubutun

Injin bincike ya fi son rubutu. Idan shafin yana da kyawawan hotuna masu kyau, amma kaɗan rubutu, ba shi da kyau.

Guji hotuna masu nauyi da motsin rai. Kula da hankali ga ayoyin, wanda ya kamata ya zama na musamman, mai ban sha'awa da cancanta. Kowane ɗayan shafukanku za a iya isa ta hanyar haɗin yanar gizo. Wato, bai kamata ku sami shafuka waɗanda ba su da alaƙa da kowane ɗayan.

Ba za ku iya kwafa rubutu na wani kuma sanya shi a kan aikin ku ba. Injunan bincike suna son rubutu na musamman. Idan ba za ku iya yin ba tare da kwafa ba, to, adadin irin wannan rubutun ya zama kaɗan, kuma a ƙarƙashin kowannensu akwai hanyar haɗi kai tsaye zuwa hanyar tushe.


Elena Molko
Game da marubucin - Elena Molko
Mai lafiya, Mawallafi, Mahaliccin Yanar Gizo, da Kwararre, Elena kuma ɗan kwararre ne. Ta yi niyyar samar da ingantattun bayanai ga mafi, don taimaka musu su inganta rayuwarsu da ƙwararru.

MALAMAN HUKUNCIN SIFFOFI: Yi rijista yanzu!

Canza kasancewar Digital ku tare da karatun halittarmu - fara tafiya ta zuwa zama masanin yanar gizo a yau!

Rijista a nan

Canza kasancewar Digital ku tare da karatun halittarmu - fara tafiya ta zuwa zama masanin yanar gizo a yau!




Comments (0)

Leave a comment