Ta yaya za a yi matattar fuskar Instagram?

Ingirƙira ƙididdigar abubuwan AR don Instagram an yi shi ne a kwamfuta ta amfani da software na Spark AR Studio, ana iya sauke shi kyauta kyauta akan shafin saukar da Spark AR.

Yaya za a ƙirƙiri matattarar mai tace Instagram?

Ingirƙira ƙididdigar abubuwan AR don Instagram an yi shi ne a kwamfuta ta amfani da software na Spark AR Studio, ana iya sauke shi kyauta kyauta akan shafin saukar da Spark AR.

Da zarar an saukar da kayan aikin da shigar da software, zai yuwu a ƙirƙiri matattarar Instagram AR cikin sauƙi ta amfani da abubuwan da aka gina ta hanyar Instagram AR da aka riga aka samu, ko kuma ta hanyar ƙirƙirar kanku a cikin abubuwan da suka dace na ƙirƙirar software na gaskiya, da kuma loda su a cikin kasuwancinku na Facebook. shafi ko asusun kasuwancin ku na Instagramm kuma daga baya don raba labarin Instagram ga Facebook.

Duba ƙasa matakanmu ta jagorar mataki don ƙirƙirar tasirin Instagram AR na al'ada kuma raba su tare da abokanka! Bayan haka, ci gaba kuma ƙirƙirar  Instagram menene kuke tacewa   tare da hotunan kanku kuma ku ƙare tare da buga tasirin tasirinku na Instagram.

Spark AR Studio sauke

Menene tasirin Instagram AR?

AR: Gaskiyar Magana

Abubuwan da ke faruwa na Instagram wanda aka sanya shi, wanda kuma ake kira Instagram AR effects, sune takamaiman tasirin gani wanda ake amfani dashi a ainihin lokaci akan batun a gaban kyamarar, kuma yana canza yanayin gani ta hanyar haɗa abubuwa, ko gyaran kayan kimiyyar lissafi wanda aka rubuta tare da kyamara.

Me yasa zaka ƙirƙiri tasirin Instagram AR? Ta hanyar ƙirƙirar tasirin ku kuma ku sa su su zama hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da kuma amfani da wasu masu amfani, waɗannan masu amfani za su ga alfanun matatar yayin amfani da su. Wannan wata hanya ce don samun sabbin mutane su kula da bayananka, kuma a ƙarshe don samun ƙarin mabiya idan suka yi aiki tare da furofayil ɗinka yayin ziyarta, kuma fara hulɗa tare da abun cikin ka ko fara bin ka!

Saukewa, sanyawa da kuma fara software ɗin Spark AR Studio

Fara ta hanyar zuwa gidan yanar gizo na Spark AR Studio a kan kwamfutarka - ba za a iya yin ta wayar hannu ba, kuma ci gaba da sabon sigar aikace-aikacen saukar da Spark AR, cewa dole ne ka shigar akan kwamfutarka bin umarnin allo.

Bayan haka, fara aikace-aikacen ta hanyar samo shi a cikin jerin shirye-shiryen, a ƙarƙashin sunan Spark AR Studio.

Lallai ne ku shiga tare da Facebook din ku da asusun ajiyar ku na Instagram - za a yi amfani da shi daga baya don raba hanyoyin tsakanin software da bayanan Facebook ko Instagram.

Da zarar cikin software na Spark AR Studio, zai fara ne ta hanyar yawon shakatawa mai sauri, idan dai shine farkon ka fara aikace-aikacen. Idan ka ji kamar ta, to yi hanzarin bin ta. Koyaya, aikace-aikacen mai sauƙin amfani ne.

Yadda ake ƙirƙirar Instagram AR tace a cikin 'yan matakai

Farawa ta hanyar ƙirƙirar sabon aiki, ana ba da zaɓuɓɓuka daban-daban a gare ku:

  • Aikin blank, don manyan ayyuka kamar ƙirƙirar Instagram menene kuke tacewa,
  • Adon fuska, don gina kallo tare da abubuwa 3D da abubuwan sihiri,
  • Abubuwan Duniya, don sanya abu na 3D a cikin ainihin duniya tare da bin jirgin sama,
  • Makeup, don ƙirƙirar kyan gani tare da mai rakodin fuska da katange,
  • Bayan Fage, don canza tushen tare da rarraba,
  • Adon kai, don gina kallo tare da abubuwan 3D da abubuwan sihiri,
  • Tace launi, don yin tace launi tare da zane, da buloguna,
  • Adon wuyan, don gina kallo tare da abubuwa 3D da abubuwan sihiri,
  • Maɓallin fuska, don ƙirƙirar abin rufe fuska tare da mai lura da fuska da raga.

Zaɓi samfuran da kake son amfani da su, a cikin misalinmu samfurin ƙirar fuskar, kuma ci gaba tare da ƙirƙirar tacewar AR AR na Instagram.

Babban Jagora zuwa Spark AR Studio don Instagram - Daga baya Blog

Shigo da toshe daga laburaren AR

Domin yin amfani da ƙarin abubuwan toshe kayan nishaɗi, toshe wani abu 3D wanda za'a iya amfani dashi a cikin matattarar gaskiyar bayanan, yi amfani da fayil ɗin menu> Shigo daga laburaren AR.

Daga nan, kewaya cikin babban abin ɗorafi na abubuwa na 3D wanda ke ciki don nemo abin da kake son ƙarawa akan matattarar gaskiya.

Misali a cikin yanayinmu, muna son ƙara kwalkwali mai zuwa a saman babban samfurin a gaban kyamarar.

Zaɓi samfurin da kake son amfani da shi daga ɗakin karatu na gaskiya, zazzage shi, ka shigo da shi kyauta lokacin da yake shirye.

Da zarar an shigo da abu a cikin aikin na yanzu, kawai jawo da sauke abu daga menu na dukiyar, a cikin ƙananan hagu na shafin, kuma matsar da shi zuwa mai bin fuskar - saboda haka za a danganta shi da motsin fuskar da aka sa ido.

Kuma shi ke nan! Abun 3D yanzu an haɗa shi da motsi na fuska, kuma kusan babu wani abin da za a yi - sai dai wannan, a yanayinmu, ya fi girma ga fuska.

Saboda haka, ta yin amfani da zaɓuɓɓuka daban-daban, muna auna shi zuwa rabin girman, don dacewa da faffadar fuskar mafi kyau.

Gwajin AR akan fuskar ku

Don gwada sakamakon gaskiya da aka ƙara a ainihin lokacin kuma tare da fuskar ku, kawai zaɓi gunkin kyamara a gefen hagu na taga Spark AR Studio, kuma danna kan kyamarar gidan yanar gizonku don amfani da fuskokin ku kai tsaye.

Fitar da matatar AR zuwa Instagram ko Facebook

Da zarar an gama, danna kan fayil ɗin menu> fitarwa don fitarwa gaskiyar gaskiyar zuwa ko dai a Instagram ko Facebook.

Za a ƙirƙiri fayil guda, kuma ana iya amfani dashi duka ayyukan biyu.

Da zarar an ƙirƙiri kunshin, za ku iya ganin yawan sararin samaniya da yake amfani da shi don Instagram da Facebook, akan nau'ikan na'urori.

Tabbatar cewa girman kunshin ya zama ƙasa kamar yadda zai yiwu domin a iya raba shi cikin nasara akan layi, kamar yadda ba wanda ke son saukar da babban kunshin da ke ɗaukar lokaci mai yawa kuma yana amfani da bandwidth mai yawa.

Cikakken fakitin da ke sama da 40MB kawai ba za a iya ɗora su ba akan shafin yanar gizon da ke ɗaukar Instagram matattara da kuma matattarar Facebook AR, saboda haka tabbatar da amfani da hotuna masu kyau da sauran kayayyaki.

Bayan fitar da aikin zuwa fayil ɗin gida akan kwamfutarka, za a ba ku don buɗe shi kai tsaye a kan Spar AR Hub, gidan yanar gizon da zaku iya loda abubuwan fakitin ku zuwa aikace-aikacen hannu.

Spark AR Hub

Da zarar an shiga cikin Spark AR Hub, danna kan tasirin aikawa domin samun damar sanya sabon abun da aka gabatar na Instagram AR ko matatar Facebook AR.

A cikin ɓangaren fayil ɗin sakamako, samar da fayil ɗin kunshin gida, kuma a ƙasa, a cikin mai shi sakamako, zaɓi bayanin martaba na Facebook ko shafin da zai sarrafa tasirin - wannan shine inda ka yanke shawara alal misali don saka matattarar Instagram AR akan shafin kasuwanci na Instagram. kuma daga baya don raba labarin Instagram ga Facebook, ko kuma kai tsaye akan shafin kasuwanci na Facebook.

Irƙiri Filin Gaskiya Na Ownaukaka don Labaran Instagram

Tasirin sakamako zai ba ku damar zaɓar tsakanin waɗannan zaɓuɓɓukan, kuma za a haɗa kai tsaye zuwa asusun mai mallakar shafin Facebook.

Cika buƙatun sauran nau'in kamar yadda kuka ga ya dace, kuma an shigar da sakamakonku zuwa Facebook ko Instagram!

Batutuwa na yau da kullun yayin ƙirƙirar tasirin Instagram AR

Yadda za a magance Spark AR Studio ba zai iya cire taga sabunta manufofin ba?

Idan ba za ku iya cire taga sabunta manufofin ba a cikin Spark AR Studio saboda maɓallin rufewa ba a nuna shi ba, kawai saboda ƙudurin gabatarwar Windows ne.

Nemo mafi girma tsarin saiti a cikin barikin aikace-aikacen Windows.

A wurin, a cikin zaɓuɓɓukan nuni, sauyawa daga saiti wanda dole ne zuwa kashi 100, ƙarami - wannan zai ba da damar duk windows aikace-aikace su nuna yadda yakamata, maimakon a ɓoye su kuma wasu lokuta suna da maɓallan da aka nuna daga allon da ake iya gani.

Bayan haka, zaku iya danna maɓallin Ok na sabuntawar manufofin, kuma fara amfani da software na Spark AR Studio don yin abubuwan Instagram na kanku.


Yoann Bierling
Game da marubucin - Yoann Bierling
Yoann Bierling shine ƙwararren ɗab'i na dijital, mai ba da shawara na duniya, yin tasiri na duniya ta hanyar ƙwarewa da bidi'a a cikin fasaha. Masu sha'awar ƙarfafa mutane da ƙungiyoyi don haɓaka sakamako na musamman da haɓaka haɓakawa ta hanyar samar da abun ciki.




Comments (0)

Leave a comment