Screencast Ba tare da Software A Windows 10 ba

Screencast Ba tare da Software A Windows 10 ba


Yin rikodin abun ciki na allo don ƙirƙirar bidiyo mai ban mamaki don rabawa akan YouTube ko haɗawa a cikin gabatarwar Microsoft PowerPoint na iya zama mai sauƙi kamar amfani da sabis na kan layi! A kan wannan, har ma za ka iya shirya rikodin bidiyo ɗinka, kuma bincike don ingantaccen Software na Screencast Software Windows 10 na iya zama mai sauƙi kamar ziyartar gidan yanar gizo.

Amma ta yaya zai yiwu a ƙirƙiri rikodin allo na ban mamaki tare da kusa da babu ƙoƙari, kuma babu saukar da software?

Solutionaya daga cikin mafita shine amfani da yanar gizo mai sauƙi na FlexClip wanda ke ba da damar duk wannan - har ma da ƙari - kuma zai iya zama cikin sauƙin software na Screencast Software na Windows 10 mafi sauƙi kuma kyauta ne kyauta!

Abu mai sauƙi don amfani da mafita da babban zaɓi don yin Rikodi na bidiyo lokacin da ba ku cikin taron taro ba, kuma hanya mai kyau don ƙirƙirar bidiyo mai ban mamaki don kwasfan fayiloli. Bari mu ga yadda yake aiki a cikin stepsan matakai.

Screencast Ba tare da Software Windows 10 ba

Don samun tallan allo don gyara cikin sauƙi, duk abin da za ku yi shi ne ƙirƙirar sabon aiki akan gidan yanar gizo na FlexClip kuma zuwa shafin yanar gizo.

Daga can, zaɓi don ƙara kafofin watsa labaru daga rikodin, kuma zaɓi zaɓin allo na rikodin, don samun zaɓi don yin rikodin ɗaukacin allonku, yin rikodin takaddar taga takamaiman, ko ma yin rikodin shafin Chrome ɗin da kuka zaɓa.

Hakanan zaka iya zaɓar don haɗawa da sauti, a cikin wannan yanayin zai iya zama mafi alh tori don tabbatar da cewa makirufo ɗinku tana yin rikodin sauti da kyau, kuma yin gwajin sauti da farko yana da kyau.

Da zaran kun zaɓi ɓangaren allonku don yin rikodin, kuma kuka danna maɓallin raba, rikodin zai fara, kuma za'a iya dakatar dashi ta hanyar dawowa shafin FlexClip sannan danna babban maɓallin rikodin ja.

Daga can, za a nuna samfoti na allo kuma za a iya sake nunawa, don tabbatar da cewa ana son haɗa shi a cikin aikinku, ko ku sami damar yin rikodin shi kuma ko share rikodin.

Rikodin kyamaran yanar gizo ba tare da software akan Windows 10 ba

Hakanan, zaku iya rikodin kyamarar yanar gizonku ta ƙirƙirar sabon aiki, da zaɓar kafofin watsa labarai don ƙarawa cikin aikinku, a cikin wannan yanayin za'a iya ƙara rikodin kyamarar yanar gizo.

Allon rikodin kyamarar yanar gizo yana ba da damar ɗaukar hotuna yayin yin rikodi, kuma don zaɓar makirufo mai rikodin - tabbatar cewa an zaɓi mai gaskiya.

Gyara bidiyo tare da fayilolin gida

Da zarar an ƙara rikodin allonku a cikin aikin, kuna so ku ƙara wasu hotuna ko bidiyo da aka adana akan kwamfutarka.

Hakan zai yiwu akan FlexClip kuma bayan an ƙara su, duk abin da zaku yi don haɗa waɗannan abubuwan tare shine a ƙara su akan lokacin.

Ta shirya su daga farkon da za su yi wasa a cikin bidiyo zuwa na ƙarshe don kunna, za ku shirya fitarwa ta bidiyo ta ƙarshe.

Bidiyon ajiya da hoto

Idan baka da wadataccen abun ciki da kanka, babu damuwa! A zahiri za ku iya amfani da bidiyon bidiyo da hotuna waɗanda aka haɗa a cikin laburaren FlexClip kuma ana iya ƙara su a cikin aikinku.

Kamar kowane abun ciki wanda zaku sami rikodin daga tebur ɗinku ko aka ƙara daga rumbun kwamfutarka, zaku iya haɗawa da tsara waɗannan abubuwan ta hanyar ƙara su zuwa aikin, da sanya su a inda ya kamata su kasance akan aikin aikin ku.

Tunda tarin su yana da girma, zai iya zama mafi sauƙi a same su ta amfani da binciken rubutu da nemo alama wanda yayi daidai da aikin ku.

Ara rubutu a kan bidiyo akan FlexClip

Bayan sun gama nunin faifai na PowerPoint don su duka a shirye su haɗu tare da rikodin bidiyo na allo da kuma babban laburaren bidiyo da hotuna na jari, an ƙara su zuwa aikin kuma an saka su cikin tsari daidai.

Ta amfani da shafin rubutu, ya zama da sauƙi a ƙara rubutu mai rai wanda zai bayyana akan bidiyo ko hoto, da kuma sarrafa yadda ake nuna shi: saurin, launuka, da ƙari.

Sanya alamar ruwa zuwa bidiyo akan layi

Wani fasalin mai ban sha'awa sosai na FlexClip shine yiwuwar ƙara alamar ruwa zuwa bidiyo ta kan layi ba tare da zazzage kowane software ba, kuma fitarwa bidiyon cikin inganci bayan haka.

Don ƙara alamar ruwa zuwa bidiyon kan layi, kawai buɗe aikin FlexClip kuma je shafin alamar ruwa, inda duk zaɓuɓɓukan da suka dace suke don ƙirƙirar alamar da kuke buƙata:

  • - ƙara alamar ruwa zuwa bidiyo akan layi,
  • ƙara alamar alamar hoto zuwa bidiyo akan layi.

Ga kowane nau'in alamar ruwa, yana yiwuwa a canza girmansa, rashin haske, da matsayi ta zaɓar kusurwar da za'a nuna shi. Kyakkyawan sauƙi da sauƙi don amfani!

Musicara kiɗa zuwa bidiyo akan layi

Wani babban zaɓi shi don ƙara kiɗa zuwa bidiyo ta kan layi daga ƙirar FlexClip. Kuna iya amfani da waƙar ku, a cikin wannan yanayin ya kamata ku tabbatar cewa kun mallaki haƙƙin amfani da shi.

Ko kuma, idan ba ku da kowane kiɗa, za ku iya sake bincika abubuwan tarin kiɗa ɗakansu don ƙarawa a cikin bidiyonku. Laburaren kyakkyawa ne babba, amma an tsara shi ta hanyar yanayi, jinsi, kayan aiki, tsawon lokaci, kuma zaka iya bincika ta rubutu.

Bugu da ƙari, duk yanayin aikin yana da sauƙin amfani, kuma duk da haka yana ba duk zaɓuɓɓukan da suka dace don keɓance bidiyo tare da zaɓaɓɓen kiɗa.

Fitar da bidiyon da aka gyara akan layi akan HD ko Ingantaccen HD

Da zarar an shirya dukkan bidiyon daidai - ana iya bincika shi kowane lokaci ta danna maɓallin kunnawa a gefen hagu na abubuwan da aka tsara - sauƙaƙe danna maɓallin fitarwa don ƙirƙirar fayil mai zazzagewa.

Akwai samfuran fitarwa shida don bukatunku:

  • 480p MP4 bidiyo, Tsarin Slow Definition SD Slow, 852 * 480 pixels a daidaitaccen yanayin kwance,
  • 720p MP4 bidiyo, Tsarin Babban Ma'anar HD, pixels 1280 * 720 a cikin daidaitaccen yanayin,
  • 1080p MP4 bidiyo, Tsarin HD cikakke, 1920 * 1080 pixels a cikin daidaitaccen yanayin,
  • Daidaita girman GIF animation, 240 / 10fps, don rabawa ga kafofin watsa labarun,
  • Kyakkyawan animation GIF, 480p / 15fps, don buƙatun ƙwararru,
  • Motsi na GIF na al'ada, tare da ƙudurin kansa da hotuna a dakika ɗaya.

Tare da duk waɗannan sabbin hanyoyin fitarwa, tabbas akwai wanda zai dace da buƙatunku, kuma ana iya amfani dashi don ƙirƙirar ƙwararru kamar tallan TV, ba ya tsaya ga amfanin mutum ko Podcast.

Bayan wasu lokutan sarrafa bidiyo wanda ya dogara da zaɓaɓɓun zaɓaɓɓu, zazzagewa zai fara ta atomatik, kuma bidiyon za ta kasance a shirye ta raba akan duk hanyoyin shiga.

FlexClip farashin ƙirƙirar bidiyo

Hakan yana da kyau, kuma FlexClip Screencast Software na Windows 10 ba tare da software mai sauƙi ba ne don amfani da ban mamaki don ƙirƙirar ƙwararrun masanan bidiyo akan layi ba tare da ƙwarewa ba, amma nawa ne kudin?

Akwai ainihin shirye-shiryen farashin daban-daban guda huɗu:

  • $ 0 a kowane wata don bidiyo har zuwa minti 1 a cikin jinkirin ma'anar SD tare da bidiyon bidiyo 1,
  • $ 4.99 kowace wata don bidiyo har zuwa minti 3 a cikin HD Babban ma'ana tare da bidiyon bidiyo 1,
  • $ 7.99 kowace wata don bidiyo har zuwa minti 10 a Cikakken HD tare da bidiyon bidiyo 5,
  • $ 19.99 kowace wata don bidiyo har zuwa minti 30 a Cikakken HD tare da bidiyo na bidiyo mara iyaka.

Kuna iya zazzage FlexClip Screencast Software na Windows 10 kyauta kuma ƙirƙirar bidiyo daga tebur ɗinka tare da yiwuwar ƙwarewar sauri fiye da amfani da mai bincike don shirya bidiyonku.

Bayan an yi rikodin ka, zaka iya ya haɗa da ƙananan bayanai a cikin bidiyonku amfani da iyawar Ai amfani da iyawar Ai a kai don gano murya da aka yi rikodin da aka yi rikodin.

Saboda haka, akwai mafita ga kowane buƙata akan  FlexClip,   kuma zaku iya ƙirƙirar hotunan allo kyauta da bidiyo mai ban mamaki gami da bidiyon bidiyo ba da tsada ba, ko tafi zuwa ƙirƙirar ƙwararrun bidiyo na HD cikakke!

Rikodi Bidiyo Tare da FlexClip akan layi: Shirya Bidiyo na Kyauta


Yoann Bierling
Game da marubucin - Yoann Bierling
Yoann Bierling shine ƙwararren ɗab'i na dijital, mai ba da shawara na duniya, yin tasiri na duniya ta hanyar ƙwarewa da bidi'a a cikin fasaha. Masu sha'awar ƙarfafa mutane da ƙungiyoyi don haɓaka sakamako na musamman da haɓaka haɓakawa ta hanyar samar da abun ciki.




Comments (0)

Leave a comment