Yadda Ake Canza Yaren A Yanar Gizo?

Mai binciken yanar gizo na Chrome tabbas yana da mafi kyawun harshe na nuna burauza da ake samu a kasuwa, saboda yana ba ku damar zaɓar yaren binciken, zaɓi zaɓin yaren shafukan yanar gizo bisa tsari na fifiko, kuma don zaɓar waɗanne yare ne ya kamata a miƙa don fassara, lokacin binciko shafin yanar gizo wanda baya cikin wannan yaren.

Matakai 3 don Canza Yaren Gidan Yanan

Mai binciken yanar gizo na Chrome tabbas yana da mafi kyawun harshe na nuna burauza da ake samu a kasuwa, saboda yana ba ku damar zaɓar yaren binciken, zaɓi zaɓin yaren shafukan yanar gizo bisa tsari na fifiko, kuma don zaɓar waɗanne yare ne ya kamata a miƙa don fassara, lokacin binciko shafin yanar gizo wanda baya cikin wannan yaren.

Yadda zaka canza yaren Google Chrome

Canza yaren nunawa a cikin burauzar yanar gizon Google Chrome

Mai binciken yanar gizo na Chrome tabbas yana da mafi kyawun zaɓuɓɓuka don Sauya Harshen Shafin Yanar Gizo wanda ake samu a kasuwa, saboda yana ba ku damar zaɓar yaren bincike, zaɓi zaɓin shafukan yanar gizo ta hanyar fifiko, kuma zaɓi waɗanne yare ne ya kamata a miƙa don fassarawa , lokacin da kake bincike a shafin yanar gizo wanda baya cikin wannan yaren.

Yadda zaka canza yaren Google Chrome
  1. Bude burauzar Google Chrome,
  2. Bude menu na saituna, wanda yake a saman kusurwar dama na Google Chrome's interface,
  3. A cikin Babban ɓangare, buɗe menu na yare,
  4. Nemo yaren da kake so daga lissafin, ko ƙara shi da maɓallin ƙara harsunan a ƙarshen jerin,
  5. Danna maɓallin menu na yaren manufa, kuma bincika nunin Google Chrome a cikin wannan zaɓin harshen,
  6. Danna maɓallin Relaunch wanda ya bayyana don fara Google Chrome cikin zaɓaɓɓen yare
Iso ga saitunan harshen Chrome
chrome://settings/?search=lang

Don samun damar wannan menu, duk abin da za ku yi shi ne ko dai shigar da rubutu sama da samun damar shafin a cikin burauzar Chrome, ko buɗe saitunan ta latsa menu mai ɗigo uku a saman kusurwar dama, zaɓi saituna, faɗaɗa ci gaba menu, zaɓi menu na harsuna, da faɗaɗa sashin yare, wanda zaku iya sake sake tsara harsuna ta hanyar zaɓi kuma zaɓi wanda za'a yi amfani dashi.

Canza yaren nunawa a cikin Mozilla Firefox gidan yanar gizo

Zaɓuɓɓukan yaren bincike na Mozilla Firefox suna da sauƙin amfani, akwai zaɓuɓɓuka daban-daban guda biyu, ɗaya don yaren nuna mai bincike na aikin Firefox, kuma ɗayan don Canza Languagean Harshen Yanar Gizon yanar gizo gwargwadon wadatar harshen yanar gizo.

Yadda zaka canza harshen Mozilla Firefox
  1. Bude burauzar Mozilla Firefox,
  2. Bude menu na za optionsu located inukan, wanda ke saman kusurwar dama-dama na aikin Mozilla Firefox,
  3. A cikin Babban menu, gungura ƙasa zuwa ɓangaren yare,
  4. Danna maɓallin Sanya madadin, kuma zaɓi yaren da ake so daga zaɓar yare don ƙara lissafi,
  5. Danna kan ƙarawa, jira saukar da fakitin harshe, matsar da shi zuwa saman, danna Ok,
  6. Danna maɓallin Aiwatar da sake kunnawa wanda ya bayyana don fara Mozilla Firefox cikin yaren zaɓi
Iso ga saitunan harshen Firefox
about:preferences#general

Sauƙaƙe shigar da adireshin da ke sama a filin binciken Firefox, kuma gungura ƙasa zuwa zaɓukan yare da bayyanar.

Hakanan zaka iya samun damar wannan menu ta buɗe menu na burger a saman kusurwar dama na keɓaɓɓiyar, kuma danna menu na zaɓuɓɓuka.

Daga can, zaɓi harsunan da ake amfani dasu don nuna menus, saƙonni, da sanarwa daga Firefox, sannan zaɓi zaɓin yarukan da kuka fi so don nuna shafuka a bayanta.

Kawai zaɓa harsunan da kuka fi so, sa'annan kuyi odar su yadda kuke so bisa tsarin da kuka fi so - idan harshe ɗaya kawai kuke so, sa'annan zaɓi shi kuma cire duk waɗancan!

Canza yaren nunawa a cikin burauzar yanar gizo ta Microsoft Edge

Tsarin menu ɗaya tare da zaɓin jerin harshe yana ba da damar Canza Harshen Gidan yanar gizo na duka yaren nuna mai bincike da kuma yin amfani da shi a cikin bincike na Microsoft Edge.

Yadda zaka canza harshen Microsoft Edge
  1. - Bude mai binciken Microsoft Edge,
  2. Bude menu na saituna, wanda yake a saman kusurwar dama-dama na aikin Microsoft Edge,
  3. A cikin menu na Yaruka, ƙara yaren da kake so a cikin jerin wadatattun yarukan,
  4. Danna maballin menu kusa da yaren da kake so, ka zaɓi nuni Microsoft Edge a cikin wannan yaren
  5. Danna maballin Sake kunnawa wanda ya bayyana don fara Microsoft Edge cikin zaɓin yare
Shiga saitunan harshe
edge://settings/languages

Don samun dama ga menu na fifikon harshen Microsoft Edge, ko dai shigar da adireshin da ke sama a cikin URL ɗin mai binciken kuma latsa shiga, ko buɗe menu ɗigo uku a saman kusurwar dama na keɓaɓɓen, sannan buɗe menu na yarukan daga jerin zaɓukan menu na gefen gefe .

A can, za ku sami damar zaɓar shafukan yanar gizon da kuka fi so nuna harsuna ta tsari na fifiko - kawai ƙara harsunan da kuke so a cikin jeri, cire waɗanda ba ku so, sa'annan ku sanya harshen da ya kamata a nuna su gaba ɗaya ta tsoho

Don canza harshen Microsoft Edge, ƙara yare mai mahimmanci a cikin jerin yarukan, danna maɓallin dige uku kusa da sunan yare, kuma bincika nuni Microsoft Edge a cikin wannan zaɓin harshen.

Idan yaren daga wata iyali daban yake kamar yadda shafukan yanar gizan ku suke nuna harshe, za'a kuma baku damar duba zabin da za'a bayar don fassara shafuka a cikin wannan yaren, in ba haka ba za'a yi masa maraba idan yaren ya yi daidai da yaren da kuke nunawa.


Yoann Bierling
Game da marubucin - Yoann Bierling
Yoann Bierling shine ƙwararren ɗab'i na dijital, mai ba da shawara na duniya, yin tasiri na duniya ta hanyar ƙwarewa da bidi'a a cikin fasaha. Masu sha'awar ƙarfafa mutane da ƙungiyoyi don haɓaka sakamako na musamman da haɓaka haɓakawa ta hanyar samar da abun ciki.




Comments (0)

Leave a comment